STUNDATAFLA HVANNAR

14:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

15:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

16:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

17:00

Samkvæmisdans

Meistaraflokkur

Hvönn

Lilja Rut

18:00

Samkvæmisdans

Meistaraflokkur

Hvönn

Lilja Rut

19:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

20:00

Húllafimi

Lokaður hópur

Hvönn

Hjördís

21:00

Húllafimi

Fullorðnir

Hvönn

Róberta

Komdu í dans!

14:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

15:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

16:00

Samkvæmisdans

Fjölmennt

Hvönn

Hildur Ýr

17:00

Samkvæmisdans

Keppnis B

Stjörnuflokkur

Hvönn

Hildur Ýr

Hjördís

18:00

Samkvæmisdans

Meistaraflokkur

Hvönn

Ísak

19:00

Samkvæmisdans

Meistaraflokkur

Hvönn

Ísak

20:00

Samkvæmisdans

Lokaður hópur

Hvönn

Ísak

Komdu í dans!

14:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

15:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

16:00

Samkvæmisdans

Stjörnuflokkur eldri

Hvönn

Hildur Ýr

17:00

Samkvæmisdans

Meistaraflokkur

Hvönn

Hildur Ýr

18:00

Samkvæmisdans

Meistaraflokkur

Hvönn

Hildur Ýr

19:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

20:00

Samkvæmisdans

Fullorðnir

Hvönn

Hildur/Lilja/Hjördís

Komdu í dans!

14:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

15:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

16:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

17:00

Samkvæmisdans

Keppnis B

Hvönn

Lilja Rut

18:00

Samkvæmisdans

Meistaraflokkur

Hvönn

Adam/Karen

19:00

Samkvæmisdans

Meistaraflokkur

Hvönn

Adam/Karen

20:00

Samkvæmisdans

Eldri Hvannarar

Hvönn

Lilja/Hjördís

21:00

Samkvæmisdans

Eldri Hvannarar

Hvönn

Lilja/Hjördís

Komdu í dans!

14:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

15:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

16:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

17:00

Húllafimi

Börn 6-10 ára

Hvönn

Róberta

18:00

Húllafimi

Börn 10-15 ára

Hvönn

Róberta

19:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

20:00

Samkvæmisdans

Einkatímar

Hvönn

Allir

Komdu í dans!

10:00-10:40

Samkvæmisdans

3-5 ára hópur 1

Hvönn

Lilja/Hjördís

10:50-11:30

Samkvæmisdans

3-5 ára hópur 2

Hvönn

Lilja/Hjördís

11:40-12:20

Samkvæmisdans

5-7 framhald

Hvönn

Lilja/Hjördís

12:30-13:00

Samkvæmisdans

Stjörnuflokkur yngri

Hvönn

Lilja/Hjördís

13:00-14:00

Break

6-8 ára

Hvönn

Natasha

Komdu í dans!

17:00-18:00

Gömludansar

Lokaður hópur

Hvönn

Ásrun

Komdu í dans!